กระทู้ลงชื่อผู้ที่จะสมัครเป็นสมาชิก (ใหม่) corona RT club

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 25 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ ว่างๆโพสต์รูปรถให้เพื่อนๆชมหน่อยนะครับ:)

2. audy!

1,075
    2
    0
    คุณgolfครับมีสมาชิกใหม่ใช้RT130แวนไปงานมิตติ้งด้วยเหรอครับ ได้ถ่ายรูปไว้ให้ชมบ้างรึเปล่าครับ
    ผมเสียดายมากเลยครับที่ไม่ได้ไป:cry: เพราะว่าติดงานเลี้ยงที่บริษัทอ่ะครับ:cry:

3. kantaa

kantaa New Member Member

10
    0
    0
    อยากจะไปบ้างจังมิตติ้งอะคับ แต่กลัวหลง กทม.

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รูปมีนิดหน่อยครับ เดี๋ยวจะลงไว้ในกระทู้งานมิตติ้งนะครับคุณอัด

5. kantaa

10
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่พี่น้องชาว rt คับ

6. SatitpongJ

SatitpongJ New Member Member

55
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่เช่นกันนะครับ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    แวะมาดูกระทู้นี้ตั้งแต่หน้าแรกจนถึงตอนนี้ รู้สึกว่ามีชาว Rt มาสมัครสมาชิกกันเยอะมาก นี่ถ้าจัดมิตติ้งแล้วทุกคนที่อยู่ในกระทู้นี้มารวมกันได้ คงจะเป็นการรวมตัวครั้งใหญ่เลยล่ะ อิอิ

8. audy!

1,075
    2
    0
    น่าลุ้นอยู่เหมือกันนะครับ:cool:

9. *0* ก็อยู่เท่าที่มีชีวิตแหละเพ่ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

10. kantaa

10
    0
    0
    แวะมาทักทายคับ

11. pickkannika

pickkannika New Member Member

2
    0
    0
    เพิ่งซื้อรถ rt 130 มาค่ะ อยากร่วม club ด้วยค่ะ
    email;[email protected]

12. nayyoyo

nayyoyo New Member Member

1
    0
    0
    อยากเป็นสมาชิกคลับด้วยคับ ขับrt81คับ
    [email protected]

13. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกๆท่านน่ะคับบบบ:D:D:D

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

15. pickkannika

pickkannika New Member Member

2
    0
    0
    คันนี้อยู่มุกดาหาร อยากสมัครเป็นสมาชิกด้วยน่ะ [email protected]

16. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านครับ อยากทราบรายละเอียดให้มากกว่านี้ครับ

1. ชื่อ
    2. ที่อยู่
    3. เบอร์โทร
    4. อีเมล์
    5. รายละเอียดรถ รุ่นไหน สีอะไร
    6. รูปรถถ้าเป็นไปได้

แล้วจะมีการรวบรวมขึ้นทำเนียบครับ :eek:

17. Notouch3d

Notouch3d New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ ออย คับ อยู่พัทยาเหนือ คับ รถ Rt100 สีแดงClick เครื่องเดิม ๆ

0800832632 คับป๋ม

พี่ เกมส์ แนะนำมาคับ !!!

พึ่งเส็ดหมวด ๆคับ เหลือ เก็บรายละเอียดนิดหน่อย แล้วก็หากระจก กระสุน คับ

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

18. audy!

1,075
    2
    0
    สวยจริงๆครับ รุ่นหน้ายักซะด้วย

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับทุกท่านครับผม ....

20. option09

option09 New Member Member

4
    0
    0
    คับ ... อยากเป็นสมาชิกคลับ rt จัง
    เมื่อไหร่จะขึ้นทำเนียบสะทีครับ...
    ดีใจจังจะได้มีเพื่อนๆๆ.. พี่ๆๆ.ให้คำปรึกษา...

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เร็วๆ นี้ ก็จะมีการจัดทำเนียบสมาชิก RT ให้ใหม่นะครับ ...... รอหน่อย อิอิ

22. kengcity

kengcity New Member Member

2
    0
    0
    rt 100 เก่าพอได้แต่ก็กำลังไหม่คับดูได้

ดีคับ ผมก็คอรถเก่า retrocar เช่นกันคับตอนนี้รถเพิ่งทำยังไม่เสร็จกำลังแต่ก็พอมีรูปไห้ดู
    ชื่อ แม้วคับ อยู่พิษณุโลก ไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

23. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ยินดีต้อนรับ และเอาใจช่วย ยังไงทำเสร็จแล้วเอามาให้ชมบ้างนะครับ

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับทุกคนด้วยความดีใจครับ ... ยังไงเข้ามาสมัครสมาชิกกันแล้วก็มาคุยกันบ่อยๆ นะครับ จะได้ไม่ลืมกัน 555+

25. lloullsv

lloullsv New Member Member

6
    0
    0
    สวัสดีครับ ขอแนะนำตัวก่อนนะครับ
    ผมชื่อ คุณ ครับ
    กิตติคุณ สร้อยศรี
    อยู่จังหวัดขอนแก่น อายุ22ปี
    พอดีสนใจรถรุ่นนี้อยู่เลยแวะเข้ามาดูบ่อยๆ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆทุกๆคนด้วยนะครับ
    ถ้ามีโอกาสจะหารถรุ่นนี้มาขี่ด้วยกันแล้วจะสมัครสมาชิกนะครับ ขอบคุณมากครับ

26. winof

winof New Member Member

18
    0
    0
    ชื่อ อาร์ม ครับ
    อยู่แถว รามคำแหง
    ใช้ r t100 สีทองครับ
    รูปรบกวนดูตามลิ้งนี้ครับ http://www.facebook.com/#!/photo.ph...100000278057228&pid=451187&id=100000278057228
    ลงรูปไม่ค่อยเก่งครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

27. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ คุณ DaddyNongKitty และ คุณ winof

28. aumamn

aumamn New Member Member

2
    0
    0
    ฮ่ำ อำนาจ หลงแป้น ครับ อีแมว [email protected] 086-622-202
    ชลบุรี ( มาทำมาหากิน )
    รถผม เย็นจิตร TOYOTA HYBRID RT40 สีขาว ก 0057 สระบุรี ( เจ้าคุณตา ยกให้เนื่อง จาก แก เอาไปด้วยไม่ได้ )
    พบเห็น ถักทายกันได้ ครับ แต่ ตอนนี่ ปะผุทำสีอยู่อู่ คับ อีกไม่ช้า ได้ วิ้ง กินรม แน่
    แต่ ตอน นี่ ไปทำ สี คิ้วหายหมดเลย และมี อีกหลายอย่าง ที่ ต้อง ทำไหม่ เลย มาสมัคสมาชิก ขอคำแนะนำครับ
    วันนี่ ขอ สมัค ก่อน ครับ
    ลงรูปไม่เป็น 555

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับทุกคนครับ

30. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

ส่วนการอัพเดทนั้นรอก่อนนะครับ พอดี พวก Moderator ทั้งหลาย ไม่ค่อยมีเวลานะครับ มีหน้าที่รับผิดชอบกันมากขึ้น

ยังไงก็เข้ามาพูดคุยกัน สอบถามกันได้ครับ อาจจะมีตอบช้าบ้าง ก็อย่าถือสานะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้