กระทู้คุยกันสําหรับชาว Sigma Club มาคุยกันในนี้ได้เลย

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ไฟเหลี่ยนหล่อยุเเล้ว

2. tumgarant jz

tumgarant jz New Member Member

25
    0
    0
    สบายดีกันรึปล่าวคับทุกคน

อยากบอกว่าตอนนี้รถผมวิ่งได้แล้วครับ

ใครอยากเมาจัดไปครับ

3. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    ตอนนี้ ตัวตากลม พอจะหาอะไหล่ได้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ ช่วยแนะที

4. Im_big

Im_big New Member Member

37
    0
    0
    ต้องการอะไร โพสไว้เลยครับ เผื่อใครมีอะไร ก็ลงขายครับ

5. sixpack

sixpack New Member Member

6
    0
    0
    อยากได้กันชนหลังครับ A121 ไปกลม

อยากรู้ งบวางเครื่องใหม่ด้วยอะครับ

งบทำสีด้วย อิอิ รบกวนหน่อยนะครับ

ได้รถไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ครับ ซ้อม จุกจิกเยอะเลยครับ แต่ขอสู้ต่อไปครับ

6. sixpack

sixpack New Member Member

6
    0
    0
    ขอผมเป็นน้องใหม่ด้วยนะคับ

อยาก meeting ครับ เพราะผมไม่รู้เรื่องเกี่ยวกับรถ เท่าไหร่เลยอะครับ อยากไปคุยกับพี่ๆ ให้พี่ๆ แนะนำครับ

7. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    สอบถามหน่อยครับ มีเรือนไมล์ตัวไหนที่มีวัดรอบ แล้วพอจะใส่กับตัวตากลมได้บ้างอ่ะครับ

8. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    อยากเมา กับ น้า กบคับ คิดถึง จิงๆๆ ไม่ได้เจอกันนาน รอบนี้ ผมว่า มิตติ้ง ที่ โอเชี่ยนงามวงศ์วาน ดีไหม 555

9. tumgarant jz

tumgarant jz New Member Member

25
    0
    0
    จัดไปเลยครับที่ใหนก็ได้ครับ เมากัน

10. WP0ZZZ

WP0ZZZ New Member Member

3
    0
    0
    อยากเมา! แล้วก็คันหูอีกตะหาก

11. WP0ZZZ

WP0ZZZ New Member Member

3
    0
    0
    :p
    อยากเมา! แล้วก็คันหูอีกตะหาก:D

12. Im_big

Im_big New Member Member

37
    0
    0
    ไปเมาที่ไหนกันครับ เงียบเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้