กรณีของรางวัลรายการ KCC

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย ChRh, 5 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ChRh

ChRh Guest

0
    0
    0
    ผู้จัดต้องขอโทษเรื่องของรางวัลพอดีมีข้อผิดพลาด

คือ ขอรางวัลนอกเหนือจากที่ได้กันวันงาน จะมีของรางวัลอื่นๆ คือ น้ำมันเครื่องปตท. x1r ฯลฯ

แต่รถคันที่เอาของรางวัลไว้เค้ากลับไปก่อนอะครับ

ยังไงรบกวน ผู้ที่ชนะที่ 1,2,3 มารับของรางวัลเพิ่มเติมได้ในสนามหน้านะครับ

แล้วก็ใครอยากจะได้ของรางวัลเร็วกรุณาติดต่อที่

081-615-7729

ขอบคุณนะครับแล้วก็ขอโทษจริงๆ ที่ผิดพลาดเรื่องนี้

2. lol

lol Guest

0
    0
    0
    งานสนุกดีเอาอีกๆ

3. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    มีของรางวัลให้ด้วย...............ส่วนมากแข่งที่ BRC เห็นเขาบอกว่าของรางวัลน้อย ขอติหน่อยนะครับ

4. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ดีมากคับ ที่มีของรางวัลมาเพิ่มเติม
    เพราะเห็นค่าสมัครแพงขึ้น ก็ควรจะมีของรางวัลให้นักแข่งบ้างคับผม
    นักแข่งทั้งหลายจะได้มีกำลังใจมาแข่งกันเยอะๆคับ
    :D
    [email protected]

5. 3d-top1

767
    3
    0
    กำลังใจมาจาก.....ของรางวัล........นึกว่าคนที่นั่งข้างๆ....อิอิ:D:D

6. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    แล้วจะไปรับได้ที่ไหนอะครับช่วยโทรบอกหน่อยนะครับ.....ขอบคุณครับ

7. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ผมม่ายมีกำลังใจอ่ะ

8. 3d-top1

767
    3
    0
    ไม่มีจริงหรือครับ........ไม่น่าเชื่อออกจะหล่อ.....หรือว่าลืมตะใบ.....อิอิ

9. ผจ.

ผจ. Guest

0
    0
    0
    จริงๆ อยากให้รับสนามหน้านะครับ เพราะยุ่งๆกัน แต่ถ้าจะเอาด่วน ขอหลังจากงานสระแก้วอาทิตย์นี้นะครับ เพราะผมไปสระแก้วตั้งแต่วันพะหัด

ขอรับด่วน ผมขอซักวันพุธหน้านะครับ

10. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ฮ่าๆ ม่ายมีจิงๆ คร้าบ แถมแข่งเส็ดโดนด่าอีกง่า
    เส้าใจเป็นที่สุด ดู ดู้ดูดูเธอทาม ทามมายถึงทามกะฉานด้าย :cry::cry::cry::cry::cry::cry:

11. POP 11

POP 11 New Member VIP Racer

137
    1
    0
    จ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้