กติกาการแข่ง M-Max Hankook 2008 เริ่มเก็บคะแนนละนะ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย สายฟ้า, 27 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bridgeport

bridgeport Guest

0
    0
    0
    นักแข่งดังกล่าวต่อไปนี้แข่งรถปกติ 1 รุ่น สามารถลงแข่งรุ่น open ฟรีนะครับ

pomgambino
    อ้อฟ หทัย
    บอย ขจรศักดิ์
    สรรพร
    Super Colt
    pom_mk1
    โอ๋ dream sport
    joe tune by
    แก้ว mitsu only

- สิทธินี้ห้ามให้ผู้อื่นใช้แทน
    - สนามต่อสนามเท่านั้น
    - ไม่สามารถแลกเป็นเงินได้

หากท่านใดเป็นสื่อ หรือว่าใส่ยาง hankook สามารถใช้สิทธเดิมฟรีทุกรุ่นได้อยู่นะครับ

2. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    เห็นด้วยครับพี่ แอบหนับหนุนเพื่อพวงท้ายต่อไปด้วย

3. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0

ขอบคุณที่ให้เกียรติครับ

4. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ไปร่วมกิจกรรมด้วยคนคับ น่าจะลงรุ่น MC-Rookie2(มือใหม่)คับ เครื่อง B16A

5. SUPER KCC

SUPER KCC Guest

0
    0
    0
    Mmax &Hankook SUPER KCC

สำหรับสื่อมวลชน

1 พี่ป้อม CARPER
    2 พี่บี SUPER COLT
    3 น้องโป้ย
    4 พี่โจ tune by

แข่งฟรีทุกรุ่นนะครับ

ปล. ก่อนแข่งให้จ่ายเงินค่าสมัครที่หน้าประตูสนามนะครับ แล้วทางคุณโป๊ะจะเซ็นกลับให้ที่จุดแข่งว่าคนนี้ฟรี แล้วมารับเงินคืนนะครับ ที่คุณนน เบอร์ติดต่อทั้งสองคนคือ

1. คุณโป๊ะ 081-442 0222
    2. คุณนน 085-156-1515

6. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0

ขอบคุณค๊าบ...ที่ช่วยเหลือกันคับพี่ๆ แต่ตอนนี้ม่ายมีรถนี่น่ะสิ...

pom_mk1 ถูกใจสิ่งนี้
  7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    Hankook R-S2 แข่งฟรีเหมือนสนามที่แล้วใช่หรือไม่คับ

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    งั้นก้อลงรุ่นเดียวกันอ่ะจิ

9. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    อ่าว แบบนี้ d15b มือใหม่ที่จะลง MC-Rookie1 ต้องไปลง MC-Rookie2 ที่มีพวกขับ4turbo อ่ะดิครับ โห..แบบนี้ไม่น่าลงเลย สู้ไม่ได้อ่ะ แย่เลยๆ ไปม่ะได้แล้น

แล้วข้อ4 (MC-2) ห้าม วีเทค แล้วไม H22 ลงได้อ่ะครับ งง

แล้ว b16 ต้องไปลง MC-3 เหอรครับ

10. pom_mk1

85
    4
    0
    "1.MC-Rookie1(มือใหม่)เครื่องยนต์N/Aไม่เกิน1600ซีซี ห้ามDohc:VtecและMivec "

d15b มันแคมเดี่ยวไม่ใช่เหรอครับ น่าจะลงรุ่นนี้ได้นะ

11. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ติดถ่ายงานไปไม่ได้อะ..........

12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    อ่านดีๆ ตาจั๊ม แคมเดี่ยวมัน Sohc

็H22 รถมันหนักคันเท่าบ้าน เขาเลยให้ลงไง

13. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ขอบคุณที่ให้วิ่ง open ฟรีคับผม
    :D
    [email protected]

14. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    หนักคันเท่าบ้านจิงๆคับพี่บี 1.6 ตัน ฮือๆ ไม่รู้รถผมมันแบกไรนักหนา อยากขายทิ้งจิงๆ เล้ย:cry:

15. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    รับแซบ
    ลาวอีกแล้วกรู 555 ..... เค้าห้าม "D" ไม่ใช่ "S" อิอิ ..... ขอบคุณผู้เฒ่าทั้ง 2 ท่าน ที่ช่วยชี้ทางสว่างให้เด็กตาเล็กๆดำๆได้เห็นช่องทางอ้วยครับ ....อิอิ ....

16. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    อ้าวไอ้นี่ ตาถั่วไม่พอ ปากอีก:D:D

ปล. ขอบคุณครับที่ให้เกรียติในรุ่นโอเพ่น

17. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    งั้นสงสัยต้องลงมือใหม่ซะและ

18. POP 11

POP 11 New Member VIP Racer

137
    1
    0
    เป็นไงกันมั่ง

จั้มนี่มั่วน่าดูเลยนะ

19. pom_mk1

85
    4
    0
    สนุกดีครับ วิ่งไป ง่วงไป นอนตอนตี 5 ตื่นมาแปดโมงครึ่ง ได้ไปขับเล่นสนุกมากๆ อย่าถามผลนะครับ อิอิ

20. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    สนุกสนานตามประสาคนคุ้นเคยดีครับ...(เล่นเอาเมื่อยเลย...)

สนามนี้ต้องขออภัยผู้จัดด้วยที่ไปสมัครช้าครับ...สนามหน้าไม่เลทแล้วครับ

ไม่รู้ว่าหลังจากสนามนี้ยังคงมีการให้เสนอแนะอะไรเพิ่มเติมในรายการได้อีกหรือเปล่าครับ...

21. สายฟ้า

สายฟ้า New Member Member

50
    0
    0
    เสนอได้ตลอดครับ ด้วยความยินดีครับ ส่วนผลการแข่งขันสะสมคะแนนสนามแรกเดี๋ยวหายเหนื่อยแล้วผมจะเอามาลงให้นครับ

22. JumpRacing.

255
    15
    18

ไม่มั่วก็ไม่มันดิ 555:D

23. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ขอขอบคุณ VIRAT AUTO SERVICE ที่เข้าไปลากผมออกมาครับ........ขอบคุณมากๆครับ

24. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ไม่เป็นไรพี่ต้นแกใจดี ชอบช่วยเหลือครับ :):):)

25. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ขอบคุณพี่วา พี่บอลคร้าบ.........คำแนะนำดีๆให้กะผม.......พี่ๆใจดีมากๆคร้าบ..............

26. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    เครื่อง 4ag ขับหลัง วิ่งรุ่นใหนได้บ้างคับ
    แล้วขับหลังนี่ลงได้ทุกรุ่น ตาม ซีซี เครื่องเรยป่าวครับ
    ขอบคุนล่วงหน้าครับ

27. สายฟ้า

สายฟ้า New Member Member

50
    0
    0
    ไม่ได้แยกขับหน้าขับหลังครับ ลงตามรุ่นของเครื่องยนต์ได้เลยครับ

28. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ขอบคุนครับ
    จะได้เริ่มทำรถครับ
    หวังให้เสร็จทัน สนามหน้าครับ

29. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    มือใหม่แท้ๆเลยคับ...ผมลง Rookie2 ละกันเพราะเครื่องพันแปด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้