[Announce] กดถูกใจ Facebook VVL Owner Club Thailand5 อีกหนึ่งช่องทางขอกการสื่อสาร

การสนทนาใน 'VVL Owners Club Thailand' เริ่มโดย Koh nismo, 12 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    https://www.facebook.com/pages/VVL-Owner-Club-Thailand-5/714268622017566?ref=aymt_homepage_panel

" ขอเเจ้งข่าวเพื่อนๆพี่ๆน้องๆผู้ที่ติดตามความเคลื่อนไหวห้อง VVL Owner Club Thailand ทุกท่านครับขณะนี้ FB หลักโดนปิดเเล้วครับ มีผู้ไม่พึงประสงค์ได้เเจ้ง อะไรไม่ทราบให้ FB ปิดการใช้งาน ตอนนี้ใช้ไม่ได้เป็นครั้งที่2 เเล้วครับ ด้วยเนื้อหาเเละการสื่อสารที่ชัดเจน เเละ ไม่เคยพาดพิงฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งในวงการ รับข่าว Motor Sport ,บุคคล หรือส่งภาพที่ไม่เหมาะสม รวมถึงการเเชร์ขายของ เล่นเกมต่างๆ ผมจะไม่โกรธ เเละไม่ว่าฝ่ายใดทั้งสิ้น เเต่อโหสิให้กับความผิดพลาดที่เกิดขึ้นโดยคุณอาจจะตั้งใจเเละไม่ตั้งใจก็ตาม เเละหวังว่าเราคงจะสามารถกลับมาสื่อสาร Update ข่าว เกี่ยวกับความเคลื่อนไหวเครื่องยนต์ VVL เเละกิจกรรมต่างๆได้เหมือนเดิมนะครับ ขอบคุณครับ "

[​IMG] [​IMG]

2. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    UP...!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้