Toyota One Make Race 2016 สนามโคราช 14 ส.ค. 59

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย วงใน...เอนเตอร์เทนเมนท์, 14 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เป็นภาพบรรยากาศบางส่วน ของวันที่ 14 สิงหาคม 2559
    cr. ZeroDefectStudio

1. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    รูปภาพสวยๆ ทั้งนั้นเลย ขอบคุณมากครับ

ผมก็ไปดูแลรถแข่งในรุ่น Revo One Make Race แต่ไม่มีเวลาได้ถ่ายรูปเลย

2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้