ถามกูรูนิดนึง ZoomerX 2015 ใช้โช้กหัวกลับนี่คือยังไงครับ?

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย weeraaa, 23 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. weeraaa

weeraaa Guest

0
    0
    0
    เห็นโฆษณาเค้าบอกว่า "ใช้โช้กหัวกลับที่รองรับแรงกระแทกได้ดีกว่า" คือมอไซต์ทั่วไปเค้าไม่ใช้กันเหรอครับ สงสัยอย่างแรง แล้วมันดีจริงอย่างที่ว่ามั้ย ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^_^

2. gofty

gofty Guest

0
    0
    0
    แวะเข้ามาดูรถ สวย ๆ เรื่องโช้กตอบให้ไม่ได้เหมือนกานน รอท่านต่อไปเน้ออ

3. touchzap

touchzap Guest

0
    0
    0
    เห็นเค้าบอกกันว่า หัวกลับ ตอบสนองดีกว่าเหมือนกำมือเปล่าๆชกเช้าชกออก หัวไม่กลับ เหมือนกำดัมเบลไว้ในมือแล้วชกเข้าชกออก คำอธิบายนี้น่าจะเห็นภาพสุดละนะ

4. weeraaa

weeraaa Guest

0
    0
    0
    อ่ออ ขอบคุณนะครับ เห็นภาพจริง ๆ ด้วย 555

5. hotstar

hotstar Guest

0
    0
    0
    มอไซต์ส่วนใหญ่จะใช้โช๊กปกติ ส่วนหัวกลับจะใช้กับรถวิบาก ดูเหมือนมีความรู้ #จำเค้ามาอีกที ฮาา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้