ถึงกับต้องต่อคิวกันส่อง All New Pajero Sport

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย MoneyQ, 2 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MoneyQ

MoneyQ New Member Member

14
    0
    0
    เป็นครั้งแรกเลยที่ผมเห็นคนสนใจงานเปิดตัวรถรุ่นใหม่กันขนาดนี้ เอาเป็นว่าลุมกันจนมองไม่เห็นตัวรถเลยล่ะครับ ถ้านึกไปออกก็ดูภาพที่ผมถ่ายมาแล้วกัน เหอะๆ สุดๆ อ่ะครับขอบอก

2. Tenner

Tenner New Member Member

3
    0
    0
    โดนจริงๆ ปาเจโร่รุ่นนี้ เรียกว่าให้ออฟชั่นมาแบบครบๆ ล้ำกว่า จนน็อคเจ้าตลาดได้เลยล่ะครับ ดูคนในบูธก็ตอบอะไรได้หลายๆ อย่างแล้ว :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้