[Help] nissan sunny 1.5 ex ท้ายยาว มีกรองแอร์หรือป่าวครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย aj11in, 24 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aj11in

aj11in New Member Member

2
    0
    0
    รถผมซืี้อมือ2มาได้3ปีnissan sunny 1.5 ex ท้ายยาวเกียร์ออโต้ เพื่อนๆพอจะทราบไหมว่ารุ่นนี้มีกรองแอร์หรือป่าวคับ พอดีวันนี้ว่างๆเลยลองขันน็อตตรงแผ่นแผงพลาสติกสีดำที่อยู่ตรงข้างล่างก้านปัดน้ำฝนด้านซ้ายออก เห็นช่องรูเป็น4เหลี่ยมผืนผ้าแต่เจ้าของรถเดิมเขาใช้แผ่นพลาสติกปะกาวปิดรูเอาไว้ ผมจะเอาออกได้ป่าวคัฟและอยากทราบสาเหตุที่เขาปิดไว้ด้วยคับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคับ

2. NUM3

NUM3 Member Member

594
    2
    18
    รุ่นนี้ เดิมไม่น่าจะไม่มีกรองแอร์ ส่วนที่เอาแผ่นพลาสติกปิดรู อันนี้ไม่ทราบเหตุผลครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้