[Help] อยากเปลี่ยนเป็นเกียร์ธรรมดา

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kantanat, 7 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kantanat

Kantanat New Member Member

3
    0
    0
    ผมขับ B14 อยู่ เป็นเกียร์ออโต้ อยากเปลี่ยนเป็นเกียร์ธรรมดา มีผู้รู้พอจะทราบราคา ค่าเกียร์+ค่าเปลี่ยน ค่าแรงต่างๆ มั้ยครับ ว่าเสร็จสับประมาณเท่าไหร่
    แล้วสามารถนำเกียร์เดิมที่เป็นออโต้ ไปเทินแลก แล้วเพิ่มค่าส่วนต่างได้มั้ยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ต้องหาสมาชิกที่ต้องการเปลี่ยนเป็น เกียร์ออโตมาแลก วิธีนี้วิธีเดียวที่คุ้มที่สุด

ไม่เช่นนั้นงบจะบาน ไม่คุ้มค่า แถมอุปกรณ์บางชิ้นเล็กๆน้อยๆหาซื้อได้ไม่ครบอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้