อยากเปลี่ยนยางเส้นใหม่ LM 704 เวิร์คไหมครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย MoneyQ, 30 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MoneyQ

MoneyQ New Member Member

14
    0
    0
    ไม่ไหวแล้วครับยางเก่ากระด้างเหลือเกิน ขับไปแบบหาความนุ่มนวลไม่ได้เลย - -" ตอนนี้กำลังสนใจ LM 704 ของ Dunlop อยู่ เพื่อนๆ ว่าเวิร์คไหมครับ อยากได้แบบนุ่มแอนด์เงียบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มีนาคม 2015
  2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    สงสัยไม่มีใครใช้ แต่จากที่เคยดูข้อมูลมา LM 704 พัฒนามาจาก LM 703
    มีความนุ่มนวลขึ้น วิ่งเร็วๆ เสียงดังลดลง แต่ก็ยังคงมีเสียงอยู่บ้าง

3. JOEPURE

JOEPURE New Member Member

71
    0
    0
    พึ่งเปลี่ยนมาไม่กี่วันนี้เองครับ กับนิสสัน march ขอบ 14 ใช้งานในเมืองเป็นหลัก เรื่องความเงียบ ไม่เท่าไรอาจเป็นเพราะรถเก็บเสียงไม่ดีด้วย

แต่เรื่องความนุ่มนวลนี้ให้เต็มครับ ขนาดผมเติมลมยยาง แบบแข็งเพราะชอบแข็งแล้วนะครับ ต้องรอดูยาวๆต่อไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้