ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Oat_Osama\, 26 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ย้อนไปซัก 14-15 ปี ที่แล้ว สมัยที่เทคโนโลยี ช่องทางการติดต่อสื่อสารไม่ได้กว้างไกล หรือมีหลายช่องทางเหมือนอย่างในปัจจุบันนี้

การที่เราจะพูดคุยเรื่องรถ หรือนัดเจอกัน กลุ่มของผมจะมาพูดคุย นัดเจอกันใน Racingweb

ซึ่งทุกวันนี้ สมาชิกหรือคนทั่วไป น้อยมากที่จะเข้ามา Racingweb ซึ่งผมก็เข้าใจนะครับ

ถ้าไม่มี Facebook ,Line, Social Networkต่างๆ หลายๆคนคงจะนึกถึง Racingweb นะครับ

ปล.ผมขอบคุณพี่เก่ง และทีมงาน Racingweb ทุกคนนะครับ ที่ทำ Web ดีๆให้พวกเราเล่น พวกเราใช้ ทำให้ผมได้มิตรภาพที่ดี ขอบคุณครับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ขอบคุณเช่นกันครับ :)

เว็บนี้ก็ยังคงอยู่ต่อไป ไม่ว่าผู้ใช้งานจะมากหรือน้อยลงก็ตาม เพราะอย่างน้อยที่นี่ก็ยังคงเป็นเว็บที่มีประโยชน์กับผู้ใช้งานอีกหลายๆ คน ซึ่งเป็นแหล่งรวบรวมความรู้จากผู้ใช้งานที่ได้เข้ามาแสดงความคิดเห็นตั้งแต่อดีตจนถึงปัจจุบัน เป็นแหล่งพบปะสังสรรค์สำหรับเพื่อนใหม่ รวมทั้งเป็นแหล่งกำเนิดของกลุ่มรถแต่งที่ชื่นชอบประเภทเดียวกัน และที่สำคัญเป็นแหล่งซื้อขายของแต่งรถที่มีผู้ใช้งานอยู่มากมาย
    ถึงแม้ว่ายุคสมัยและพฤติกรรมการใช้งานของผู้ใช้จะเปลี่ยนไป ที่นี่ก็ต้องปรับตัวเข้ากับยุคสมัยที่เปลี่ยนไปเช่นกัน

3. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    ยังเข้ามาอยู่เรื่อยๆนะ :)

4. JOEPURE

JOEPURE New Member Member

71
    0
    0
    เป็นสมาชิกมานานแต่ไม่ค่อยได้โพส แต่ก็เติบโตเพิ่มพูนความรู้จาก เวบนี้มานานครับ

เป็นกำลังใจให้พี่เก่ง อีกคนครับ จำได้ว่าไม่รู้เรื่องอะไรแม้กระทั่งไม่ใช่เรื่องรถมาถามในกระทู้จะมีคนตอบได้หมดครับ

:eek::eek::eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 เมษายน 2015
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้