[Help] ระบบกันขโมยเกเร

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย joekc25, 7 มีนาคม 2015

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. joekc25

joekc25 New Member Member

43
    0
    0
    ระบบกันขโมยของผมรวน มีเสียงสัญญาณดังเอง หรือประตูล๊อคเอง เกิดจากอะไรได้บ้าง สามารถไปเช็คที่ไหนได้บ้างครับ

2. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    อยากทราบเหมื่อนกัน

3. ton_turbo

ton_turbo New Member Member

12
    1
    3
    เช็คสวิทช์ประตูทั้ง4บาน ฝากระโปรงหน้าหลัง กระจก ว่าปิดสนิทหรือเปล่า เวลาเปิดประตูให้ใช้รีโมทเท่านั้นครับ ห้ามใช้กุญแจ มิฉะนั้นระบบจะล็อคอัตโนมัติครับ จำง่ายๆว่าจะล็อคด้วยกุญแจหรือรีโมท เวลาเปิดต้องเปิดด้วยรีโมทครับ รายละเอียดย่อยยังมีอีกครับ ค่อยว่ากันอีกที....เป็นรถที่ใช้ดีมาก แต่คนกลัวเกินเหตุนะครับ......

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้