หาซื้อเพลาขับทั้งเส้น [ซ้าย-ขวา] Nissan Sunny B14 ครับผม

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kantanat, 4 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kantanat

Kantanat New Member Member

3
    0
    0
    ผมอยากได้เพลาขับทั้งเส้นของ Nissan Sunny B14 ครับ เอาแบบยกใส่แทนเส้นเก่าได้เลย ซ้าย-ขวา

คือแบบ หัวเพลาตัวนอก ซ้าย-ขวา ด้วย ตัวในที่เป็นตัวขับด้วย [ทั้งเส้นอ่ะครับ] 5555 รบกวนหน่อยนะครับ

ถ้ามีใครที่สามารถหาได้หรือขายอยู่ รบกวนทิ้งเบอร์ติดต่อให้ผมหน่อยนะครับ

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ลองไปดูหน้าซื้อขายนะครับ ผมว่ามีคนมีอะไหล่พวกนี้อยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้