[Help] b14 หลังคาปูด (ผุ)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pigsweet, 2 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pigsweet

pigsweet New Member Member

28
    0
    1
    อยากเปลี่ยนหลังคาใหม่ครับ อยากได้ที่เป็นมูนรูฟครับ อยากทราบราคา (หลังคา + ค่าแรง + อู่ที่รับทำครับ) ผมอยู่ ถนนรามอินทรา บางเขน รบกวนผู้ที่ทำมาแล้วช่วยด้วยครับ

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ช่วงนี้หายากหน่อยครับ คงต้องใจเย็นๆ คอยดูหน้าซื้อขายครับ เพราะรถเราเดี๋ยวนี้ก็เก่า อะไหล่ก็เริ่มมีน้อยลงทุกวันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้