[Help] เครื่อง E15S ใน Sentra Coupe B12 ชนเกียร์อะไรได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Goodpig, 31 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Goodpig

Goodpig New Member Member

120
    0
    0
    สวัสดีครับ

รบกวนสอบถามครับ

เครื่อง E15S ใน Sentra Coupe B12 ชนเกียร์อะไรได้บ้างครับ
    คือตอนนี้ครัชหมด กำลังชั่งใจระหว่างเปลี่ยนเกียร์ทั้งลูก หรือยกครัชใหม่ดี
    ตอนนีเป้นเกียร์ธรรมดาครับ อยากทราบว่าชนเกียร์อะไรด้บ้างทั้ง ธรรมดา และ ออโต้ครับ

ได้แบบร้อยน๊อต หรือดัดแปลงน้อยที่สุดยิ่งดีครับ

ขอบคุณครับ

2. ลองเข้าไปสอบถามในfb Nissan B12 Thailand มีเพื่อนๆที่ใช้ b12 น่าจะให้คำตอบได้ครับ...

- - - Updated - - -

ลองเข้าไปสอบถามในfb Nissan B12 Thailand มีเพื่อนๆที่ใช้ b12 น่าจะให้คำตอบได้ครับ...

3. Goodpig

Goodpig New Member Member

120
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้