รถมือสองโตโยต้าชัวร์ ที่บอกว่าเป็นรถรับรองคุณภาพ หมายความว่ายังไงเหรอคะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย sato, 15 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sato

sato New Member Member

14
    0
    0
    คือเรากำลังดูๆรถมืองสองอยู่ค่ะ เป็น วีออส 2009 มีงบ 300,000 บาท ไม่รู้ว่าซื้อที่โตโยต้าชัวร์ดีมั้ย
    เห็นมีรถที่รับรองคุณภาพอะไรด้วย มันคือยังไงเหรอคะ มีใครพอทราบบ้าง

2. viva

viva New Member Member

20
    0
    0
    ซื้อที่โตโยต้าชัวร์ก็ดี รถมือสองคุณภาพดีได้มาตรฐาน ศูนย์บริการเยอะด้วย รถรับรองคุณภาพของโตโยต้าชัวร์ เท่าที่รู้คือ ต้องเป็นรถโตโยต้าเท่านั้น อายุการใช้งานไม่เกิน5ปี ไม่เคยชนหนัก ส่วนคนที่ซื้อรถรับรองคุณภาพ จะได้รัลประกัน1ปี หรือ20,000โล ยุติธรรมดี ทั้งคนที่เอารถมาขาย และคนมาซื้อรถมือสอง

3. bancha

bancha New Member Member

5
    0
    0
    รับรองคุณภาพในการตรวจเช็ครถครับเพราะรถผ่านการตรวจเช็คตั้ง210จุดได้มาตรฐานดีครับดีกว่าไปซื้อที่เต๊นท์อีก มีรับประกันอีก1ปี ตรวจเช็คระยะฟรีอีก2ครั้ง
    ถ้าซื้อรถจากโตโยต้า ชัวร์นี่ได้คุณภาพมากกว่าซื้อตามเต๊นท์แน่นอนครับ ศูนย์บริการก็มีมากกว่า100ที่อีก วางใจได้ครับ

ดีครับ เพราะรถจากโตโยต้าชัวร์เป็นรถที่รับรองคุณภาพ ตรวจเช็คละเอียดตั้ง 200 กว่าจุดแน่ะ อีกอย่างมีประกันให้ด้วยนะ
    อย่างวีออสก็น่าสนใจ ปัญหาไม่ค่อยมีนะ เพราะที่บ้านผมก็ถอยรถจากโตโยต้าชัวร์มาเหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้