[Help] *** จานดิสเบรคหน้า ขนาดของพัลซ่า จานดิสหลัง B13 ใส่ หรือ เทียบ รุ่นไหนได้บ้างครับ ***

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย photo_boya, 19 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    อยากสอบถามว่า จานดิสเบรคหน้าของพัลซ่า และจานดิสหลัง B13 ใส่ของรุ่นไหนได้บ้าง

หรือเทียบเคียงกับรถรุ่นไหนได้ หาซื้อได้ที่ไหน จานบางมากแล้วครับ พยามหาดูยังหาไม่ได้เลยครับ

*** ขอบคุณครับ ***

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    จานหน้าพัลซ่า คงต้องหาซื้อยกชุดครับ
    ส่วนจานหลังลองวัดขนาดดูครับว่า กี่ มิล...
    น่าจะหาเทียบได้ไม่ยากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้