[Help] สอบถามเรื่องเพลาขับครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Beer Emerald77, 14 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beer Emerald77

Beer Emerald77 New Member Member

59
    0
    0
    รถ B14 เวลาเลี้ยวสุดพวงมาลัยมีเสียงดังจากหัวเพลาขับครับ อยากทราบว่าเราเปลี่ยนเฉพาะหัวเพลาขับของใหม่ได้มั้ย หรือหาเพลาขับจากเชียงกงมาเปลี่ยนทั้งเส้นจะถูกตังส์กว่า

ขอบคุณครับ

2. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    เลี้ยวสุดดัง แก๊กๆ ลูกปืนเพลาเสียครับ
    เปลี่ยนเฉพาะลูกปืนเพลาได้ครับ

3. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    อาการเหมือนหัวเพลาในเสียครับ
    เปลี่ยนเฉพาะหัวได้ครัช

4. Beer Emerald77

Beer Emerald77 New Member Member

59
    0
    0
    เข้าไปให้ช่างดู เค้าบอกเปลี่ยนหัวเพลารวมค่าแรงประมาน 2900 เลยครับ ต่อหนึ่งหัวเพลานะ ควรทำดีมั้ย หรือก็ราคาปกติแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้