สวัสดีครับ อยากทราบร้านอะไหล่B14ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย champbuild, 11 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. champbuild

champbuild New Member Member

11
    0
    0
    สวัสดีพี่ๆครับ พอดีผมไปซื้อมือสองมาตอนแรกก็ไม่ได้คิดอะไรกะมาขับกันฝนกันแดดเฉยๆ เพราะก่อนหน้านี้ขี่มอไซครับ ไปๆมาๆกระแสรถซิ่งมันเริ่มเข้ามาในหัวเลยอยากจะตกแต่งนิดๆหน่อยๆ แต่ร้านอะไหล่ร้านติดลิ้น skirt หายากจังคับผมหานานมาก เจอในเว็บก็ไม่รู้กี่ปีแล้ว พี่ๆพอจะมีร้านแนะนำมั้ยครับ

ปล.เมื่อวานเจอb14สีชา บนบรูพาวิถีด้วยอย่างแจ่มเลยครับ เกิดกิเลสเลย ><

2. NUM3

NUM3 Member Member

594
    2
    18
  3. champbuild

champbuild New Member Member

11
    0
    0
    ขอบคุณครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้