[Help] พอดีผมใช้เมลล์ นี่อยู่ [email protected] แต่จำไม่ได้ว่า จะไปเปิดอ่านเมลล์ได้ยังไง

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย ASFasT_AS, 8 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    พอดีผมใช้เมลล์ นี่อยู่ [email protected] แต่จำไม่ได้ว่า จะไปเปิดอ่านเมลล์ได้ยังไง พอดีผมขอ recovery passwordไป แล้วเค้าส่งกลับมาที่เมลล์นี่ แต่ไม่รู้จะไปเปิดอ่านที่ไหน รบกวนคุณเก่งด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้