[Help] ยางกระจก

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย ct, 30 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ct

ct New Member Member

45
    0
    0
    รบกวนพี่ ด้วยครับ ใครพอรู้บ้างว่ายางขอบกระจก หน้าหลัง ใช้กับรุ่นไหนได้บ้าง
    หรือมีรูปด้วย ยิ่งดีครับ
    ขอบคุณทุกความเห็นครับ

2. Sucker Mafia

Sucker Mafia Member Member

155
    0
    16
    ผมว่าคงจะยากนะครับเพราะมันไม่มีคิ้วกระจก ถ้ามีคิ้วยังอัดซิลิโคนแบบรถรถเก่าๆได้ ทีแรกก็คิดว่ากระจกหลังจะเอาของรถเต่ามาใช้เหมือนกันแต่ไม่สามารถจริงๆ

ราคาของใหม่ผมถามมาแล้ว หน้า 4 ชิ้น 4,215 บาท / หลัง 1,940 บาท

3. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    เห็นด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤษภาคม 2015
  4. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ตามคอมเม้นเลยครับ

5. ct

45
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวต้องสั่งมาเก็บไว้ซะหน่อย

6. ct

45
    0
    0
    ขอบ คุณครับพีค่ บอย ว่าแต่ค่าส่งเท่าไหร่ ผมยังไม่เคลียให้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้