แร็คจักรยาน ปกติติดบนหลังคาหรือห้อยท้ายรถดีกว่าครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Wattawar, 17 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wattawar

Wattawar Guest

0
    0
    0
    รถใครติดแร็คจักรยานบ้างครับ ผมเห็นติดกันทั้งแบบห้อยท้ายรถกับหลังคา แบบไหนดีกว่ากันครับ จะได้ติดบ้างงงง แนะนำหน่อยครับ

2. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    เวปนี้น่าจะให้คำตอบได้ดีนะครับ

http://www.thaimtb.com/

3. sato

sato New Member Member

14
    0
    0
    ผมติดแบบบนหลังคานะ ห้อยท้ายแล้วรู้สึกมันหน่วงๆรถยังไงไม่รู้

4. Tawan111

Tawan111 Guest

0
    0
    0
    เพื่ื่อนผมติดแบบห้อยท้ายอะ รถเป็นรอยเต็มเลยครับ แนะนำให้ไปติดบนหลังคาดีกว่า สวยๆมีเยอะครับ
    ถ้าติดหลังคาต้องระวังด้านบนหน่อย บางทีไม่ชิน ชนก็มีบ้างแหละ ฮ่าาาาาาาา

5. yoseo

yoseo Guest

0
    0
    0
    ห้อยก็สะดวกดีนะ ต้องดูครับว่ารถอะไร

6. oknao

oknao Guest

0
    0
    0
    มีหลายยี่ห้อเลยนะ ผมก็สนใจจะติดเหมือนกัน สามมิตรก็มีมั้งน่าจะเหมาะกับรถกระบะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้