Toyota Crown 2005 ไฟหรี่แผงคอนโซลไม่ติด

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย blesbles, 9 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. blesbles

blesbles New Member Member

1
    0
    0
    พึ่งได้ Toyota Crown ปี05 มาครับ

ตอนกลางคืน พอเปิดไฟหน้ารถ ไฟหน้าปัดก็จะติด

แล้วพวกไฟที่สวิตช์มันก็ต้องติดด้วย

แต่ไฟที่แผงพวกควบคุมแอร์ ควบคุมเครื่องเล่น มันไม่ติดอ่ะครับ

ไม่รู้ว่าเป็นที่อะไร จะลองรื้อดูก็ยังไม่กล้า

ไม่รู้ว่ามันมีปุ่มปิดเปิดรึป่าว ใครรู้รบกวนช่วยบอกทีครับ

หรือใครพอมีคู่มือมั่งครับ รบกวนถ่ายเอกสารให้ผมชุดนึง ผมยินดีจ่ายเงินให้ครับ

ขอบคุณมากครับ

2. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    โทร.ติดต่อไปยังศูนย์โตโยต้าใหญ่ครับ เคยติดต่อขอได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้