[Help] อยากเปลี่ยนชุดคานหลัง จาก ดัมเบรก..เป็นดิสเบรก (ขอคำแนะนำหน่อยครับ)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย mek_kab, 10 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mek_kab

mek_kab New Member Member

26
    1
    3
    พี่ๆ เพื่อนๆ พอจะมีคำแนะนำบางไหม เกี่ยวกับราคา วิธีเลือก (หรือท่านใดมี จะขายให้ราคาเบาๆ ก็ยินดีครับ อิอิ...:D:D)
    ร้านที่ทำ...หรือราคาค่าแรง ต่างๆ **** ผมทำงานอยู่แถวบางกรวย นนทบุรี .... หรือแถวประตูน้ำพระอินทร์ อยุธยา ก็สะดวก ****

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้