สวัสดีครับ ไม่ใช่สมาชิกใหม่ แต่เข้ามาทักทาย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Yukim, 4 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    เข้ามาแต่ละทีก็เห็นเงียบๆกัน อยากให้คึกคักกันหน่อยครับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ในช่วง 1-2 ปีที่ผ่านมาในเว็บมีจำนวนผู้ใช้งานน้อยลง เนื่องจากมีหลายเหตุการณ์มากมาย และก็ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับในเว็บเลย แต่ในช่วง 2-3 เดือนที่ผ่านมา เริ่มมีจำนวนผู้ใช้งานอยู่ในจำนวนที่ปกติแล้ว อยู่ในระดับ สองหมื่นคนต่อวัน (หลายคนอาจจะไม่รู้ว่าเว็บนี้กลับมาอยู่ในสถานะการณ์ปกติแล้ว)
    แต่ส่วนใหญ่ยังคงอยู่ในเว็บบอร์ด ซื้อขาย มากกว่า ส่วนที่รองลงมาคือเว็บบอร์ดคาร์คลับ

ส่วนในเว็บบอร์ดในกลุ่มชุมชนของเรซซิ่งเว็บเอง อย่าง Racing Forum ก็มีประปราย ไม่ค่อยคึกคักเหมือนเมื่อก่อน เนื่องจากพฤติกรรมการใช้งานเปลี่ยนไป หลายคนอาจจะอยู่ในเว็บประเภท Social Network หลายคนก็ไม่ค่อยมีเวลามาเล่น หลายคนก็ไม่รู้จะถามอะไรในนี้ เพราะมีคนถามไว้ก่อนหน้าแล้ว (สังเกตได้ว่ามีคนเฝ้าดู แต่ไม่โพสต์หัวข้อ) และอีกหลายคนก็อาจจะลืมจุดเริ่มต้นจากที่นี่ไปแล้ว... :cry:

แต่อย่างไรก็ตาม ที่นี่ก็ยังคงไม่เปลี่ยนแปลง ยังคงรอต้อนรับสมาชิกทั้งใหม่และเก่าที่กลับมาเสมอ :)

3. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    สวัสดีครับ ยังคอยติดตามข่าว จากเว็บ ตลอด ครับ

4. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    มาแอบดูแปบบบบบ

CARINA ถูกใจสิ่งนี้
  5. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0

สวัสดีครับ ผมคนนึงที่ยังติดตามเว็บนี้อยู่ตลอดเวลาครับ

6. Yukim

338
    9
    18
    จำได้ว่า เข้ามาเจอเวปนี้โดยบังเอิญ (หาแนวการแต่งรถโดยใช้ search engine, google) แล้วก็ใช้งานตั้งแต่นั้นเป็นต้นมา นี่ก็ปีที่ 10แล้วสินะที่ผมเข้ามาใช้บริการ

7. lek_M

lek_M New Member Member

125
    10
    0
    สวัสดีครับ ผมยังไม่ลืม เวปนี้ แน่นอนครับ

8. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    ช่วนกันโพส จะได้ไม่เงีบยคร้าบบบ

9. มีเทอร์โบลูกแรก ก็จากที่นี่ ฮ่าๆ

10. Yukim

338
    9
    18
    555

11. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    ทักทายค้าบบบ :cool:

12. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    เข้ามาทักทายด้วยครับ ไม่ลืมกด Thanks ครับ :)

13. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    แวะมาทักทายครับ ตั้งแต่ขายรถซิ่งไปก็ไม่ค่อยได้เข้าเลย ยุ่งเรื่องงานด้วย แต่ใจยังซิ่งเหมือนเดิมคร้าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้