พวกแร็คหลังคา เค้าไว้ติดกับรถอะไร

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย viva, 21 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. viva

viva New Member Member

20
    0
    0
    ส่วนใหญ่เห็นติดกับรถกระบะ ที่มีหลังคา แร็คหลังคามันมากับหลังคาใช่ไหมครับ มีประโยชน์อะไรมั่ง ส่วนใหญ่ติดของอะไรกัน

2. Jongko

Jongko New Member Member

14
    0
    0
    เห็นมีของสามมิตรนะที่แร็คหลังคารู้สึกว่าโอเค ติดพร้อมหลังคาเลยก็ได้ สามารถบรรทุกของเพิ่มได้ เป็น 100 กิโลเลยนะ ติดได้กับหลังคาหลายๆรุ่น มีความแข็งแรงในการรับน้ำหนัก

3. Bright

Bright New Member Member

4
    0
    0
    มากับหลังคาก็มีครับ รู้สึกจะมีหลายยี่ห้อนะ

4. sato

sato New Member Member

14
    0
    0
    อยากติดแร็คแบบไหนอะ ถ้าติดกับพวกหลังคา SUV สวยครับ มีทั้งแบบเหล็กแล้วก็อะลูมิเนียมเลย

5. laboon

laboon New Member Member

9
    0
    0
    เก็บของได้เยอะขึ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้