.. เดี๋ยวนี้ผ้าไมโครไฟเบอร์เช็ดรถ กลายมาเป็น ผ้าเช็ดตัว ................................. ...>>>

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TT_GOVERNMENT, 28 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0

ไม่ทราบว่าใครเคยเอา ผ้าเช็ดตัว ไมโครไฟเบอร์ มาเช็ดรถบ้าง

บังเอิญวันนี้ไปห้างเจอ ผ้าเช็ดตัวไมโครไฟเบอร์ เลยซื้อมเช็ดรถครับ

เพราะดูเนื้อผ้าแล้วเหมือนผ้าเช็ดรถไมโครไฟเบอร์เลย แถมผืนใหญ่ด้วย 149 บาทเอง

( ตอนโพสนี้ผมยังไม่ได้เช็ดรถนะครับ อิอิ )

:cool::cool::cool:

แก้ไขล่าสุด: 28 กรกฎาคม 2014
  2. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    เทียบขนาด

ผ้าไมโครไฟเบอร์เช็ดรถทั่วไป ขนาด ประมาณ 33 x 70 cm

แต่ผ้าเช็ดตัวไมโครไฟเบอร์ ขนาด 30 x 60 นิ้ว (ย้ำ นิ้ว)

3. ราคาประหยัดดีนะครับ

4. TT_GOVERNMENT

809
    27
    0
    ไปอุดหนุน ของดีราคาประหยัดกันครับ

จะได้ทำมาขายแยะๆ

ผืนสีม่วงน้ำเงินๆ หรือผืนสีส้ม ชมพู ผมซื้อที่ห้างโลตัสครับ

5. เยี่ยมเลยครับ ไปหาซื้อมั่ง

6. akarasolution

akarasolution New Member Member

6
    0
    0
    มีใครเคยซื้อมาใช้บ้างมั้ยครับ ผมไม่กล้าลองจริงๆ กลัวเอามาจะไม่ซับน้ำแถมเช็ดแล้วตัวลื่นอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้