[Help] ไฟหน้า b14

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pigsweet, 22 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pigsweet

pigsweet New Member Member

28
    0
    1
    ไฟหน้า B14 สามารถดัดแปลง ทำให้ปรับสูง-ต่ำ (ปรับไฟฟ้า) จากในรถได้หรือเปล่าครับ มีใครได้ทำบ้างหรือเปล่าครับ ขอความรู้หน่อยครับ

2. nismoramintra

nismoramintra New Member Member

0
    0
    0
    ผมใส่ดีเรย์ เพิ่มไฟ ครับ ปกติจะสว่างเพิ่มได้อีกครับ

3. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ปรับยังไงครับ คือต้องการปรับไฟปกติให้ได้ระดับ โดยปรับจากในรถหรอครับ...ถ้าแบบนั้น ไม่ได้หรอกครับ

4. Beer Emerald77

Beer Emerald77 New Member Member

59
    0
    0
    ยังไม่เคยเห็นครับ คิดว่าคงไม่มี เคยทำแต่ปรับเองตรงด้านหลังโคมไฟ

5. pigsweet

pigsweet New Member Member

28
    0
    1
    เหมือนรถรุ่นใหม่ครับ พวก วีโก้ ฟอร์จูนเนอร์ นะครับ เพราะรถรุ่นเรา พอมีคนนั่งหลังหลายคน ท้ายห้อยมันเลยทำให้ไฟสูงขึ้น เลยอยากได้บ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้