รบกวนปรึกษาเรื่อง CBR300 คร้าบบ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย frank, 12 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. frank

frank New Member Member

2
    0
    0
    อยากขอคำแนะนำหน่อยน่ะครับ อยากได้CBR300 ตอนนี้ดูๆอยู่แต่ไม่ค่อยมีความรู้ซักเท่าไหร่ ว่าจะไปดูตัวจริงที่โชว์รูมด้วย

2. Trin

Trin New Member Member

1
    0
    0
    เป็นรถสูบเดียว หน้าตาคล้ายๆCBR1000RR เลย แต่ขนาดก็ตามซีซีอ่ะนะ ถ้าขับความเร็วไม่เกิน150 ตัวนี้โอแล้วครับ เท่ได้ไม่แพ้ใคร ^^

3. mrnote

mrnote New Member Member

1
    0
    0
    อุต๊ะ! ได้ใจผมไปเลยครับ ขนาดกำลังดี เหมาะกับขับบนถนนบ้านเรา ถ้าเจอรถติดสบายๆแจ่มเลย ตัวนี้เชียร์ด้วยคนครับ

4. frank

frank New Member Member

2
    0
    0
    ไปดูตัวจริงมาแล้ว สวยกว่าในรูบคร้าบบบ ถูกใจพี่เลย แล้วพบกันเร็วๆนี้ คริคริ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้