ปัญหา e-manage blue ครับ

การสนทนาใน 'Tuner Forum' เริ่มโดย dooloo, 30 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dooloo

dooloo New Member Member

1
    0
    0
    e-manage blue เวลาเปิด acc ไว้ ไฟ active สีเขียวขึ้นกระพริบครับ ส่วนไฟ interaction เป็นสีส้มค้าง

พอสตาร์เครื่องไฟ active เปลี่ยนเป็นสีแดงครับแล้วก็กระพริบรัวๆ บางทีก้เป็นสีแดงกระพริบสามสี่วิครั้งครับ ส่วนไฟ interaction เป็นสีส้มค้าง

ทุกครั้งที่สตาร์ทรอบเดิบเบาจะไม่ค่อยนิ่งครับต้องรอสักพัก

แบบนี้คือกล่องแสดง error อะไรเหรอครับ

พอดีมือใหม่ ฝากตัวด้วย ขอบคุณครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    อยากรู้เหมือนกัน

3. ZG

ZG Member VIP

67
    0
    6
    ลองเข้าไปโหลดดู manual ครับ ตรงหัวข้อ error code น่าจะช่วยได้บ้าง View /Download

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้