[Help] ... คู่มือหรือตารางข้อมูลของกล่องฟิวส์ ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย NUM3, 29 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUM3

NUM3 Member Member

594
    2
    18
    ท่านใดมีคู่มือหรือตารางข้อมูลของกล่องฟิวส์ ที่อยู่ในห้องโดยสารฝั่งคนขับ ของรถ B14 (ตามในรูป ) พอดีของผมมีสภาพที่ไม่ดีนัก มันเลือนลาง จะมีปัญหามากเวลาจะเช็คหรือเปลี่ยนฟิวส์ ท่านใดมีข้อมูลหรือมีแผงตารางที่ดี ขอรบกวนถ่ายภาพหรือถ่ายข้อมาลงในนี้ด้วย

2. itbonanza

itbonanza Member Member

31
    1
    8

ตามนี้คับ B14 ท้ายยาว ^^

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  3. NUM3

594
    2
    18
    ขอบคุณครับ อันนี้ช่วยผมได้เยอะ ไม่ต้องมาเดาให้เสียเวลา แต่ของคุณ itbonanza รู้สึกว่าจะมีฝุ่นเกาะเยอะนะ 5555 เเซวเล่นครับ

4. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    ส่วนมากที่ฝาเป็นรอย ก็เพราะว่ามีอะไรไปโดน

มีอะไรไปโดน ก็เพราะเอาอะไรไปใส่ไว้

เอาอะไรไปใส่ไว้ ก็เพราะช่องฟิวส์คือที่ซ่อนที่ดีที่ซู๊ตต.....ต :p:p:p

ปล : ว่าแต่ว่าพี่หนุ่มเอาอะไรไปซ่อนครับ

5. NUM3

594
    2
    18
    ผมแค่เอาถุงยาง เอ้ยไม่ใช่ ผมเอาแบ้งค์ห่อกระดาษมาซ่อนไว้เท่านั้นเองแหละ

6. itbonanza

itbonanza Member Member

31
    1
    8
    นานๆทีจะเปิดออกมาคับ ^^

ว่าแต่มันซ่อนของได้ด้วยหรือคับเนี่ย อิอิ

7. waneka

waneka New Member Member

6
    0
    0
    ไฟเพดาน ตัวใหนครับ

8. wanchai ka

wanchai ka New Member Member

2
    0
    1
    ของ B14 ครับ อันไหนคือฟิวส์เครื่องเสียงครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

File size:
      245.7 KB
      เข้าชม:
      3,425
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้