เห็นเงียบๆยังเหลืออยู่กันซักกี่คนนะ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย sealwit, 24 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    สมาชิกเก่าๆเรายังเหลือใครอยู่บ้างครับ
    อาทิตย์หน้าผมจะรื้อห้องเก็บของน่าจะมีอะไหล่ H23A เหลืออยู่บ้าง
    เผื่อใครต้องการเอาไปใช้เดี๋ยวเอามาโพสไว้

2. เอ๋ C210

เอ๋ C210 New Member Member

25
    0
    0
    มีเครื่อง h23 เดิมเลยมั้ยคับ:)

3. sealwit

209
    1
    0
    เท่าที่เห็นตอนนี้มี
    1.ล้อแม้กเดิมลายฝาเบียร์ขอบ 15 สภาพดี ฝาครบ 5 วง
    2.ปั้มพาวเว่อร์พร้อมสายยาว ของตัวลิมิตเต็ด
    3.สายหัวเทียนเดิมเครื่องH23a 1 ชุด และสายแต่ง NGK r08 สีฟ้า 1 ชุด
    4.ไดสตาร์ท h23a
    และน่าจะยังมีอีกรอรื้อออกมาก่อนใครสนใจอะไรลองดูล่ะกันครับ

4. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    ผมยังอยู่ ว่าแต่ว่าผู้กองเป็นยังไง (ไม่รู้ว่าเรียกถูกหรือเปล่า)
    - ขอดูสายหัวแทียน NGK สภาพเป็นไงบ้าง สายเดิมเริ่มมีปัญหาแล้ว

5. sealwit

209
    1
    0
    หิ้วมาเองจากอเมริกา ใช้เอง 8 เดือน
    ขาย 1,300 EMS ให้ครับ
    อีกชุดเป็นสายเดิม [สภาพติดเครื่องเดิม 77,000 กิโลเมตร]
    เส้นนี้เอา 700 EMS ให้เหมือนกัน

6. sealwit

209
    1
    0
  7. Thaitot promsoda

Thaitot promsoda New Member Member

5
    0
    0
    รายงานตัวครับ
    :D

8. joekc25

joekc25 New Member Member

43
    0
    0
    อยากได้กระปุกน้ำมันเบรค ABS ครับ

9. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ผมยังอยู่น๊ะครับ !!!!

10. kooooool

kooooool New Member Member

96
    0
    0
    ยังอยู่นะครับ

11. Tonjovi

Tonjovi New Member Member

13
    0
    0
    ยังใช้อยู่ครับ /// มีอะไหล่ไฟท้ายหลังขวา เหลือ1ชุดนะครับเผื่อใครหาอยู่

12. sealwit

209
    1
    0
  13. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    up..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้