หาเรือนไมล์ B14 ปี99 ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kantanat, 21 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kantanat

Kantanat New Member Member

3
    0
    0
    คือมันหายากมากเลยอ่ะครับ 55555

ของผมเป็น Nissan Sunny Supersaloon [B14 ] ปี99 ไฟหน้าตาเพชร

พอดีเรือนไมล์มันเสียอ่ะครับ เกจบอกความร้อนมันไม่ขึ้นละ เลยจะหาซื้อใหม่ เดินหาตามเซียงกงก็ไม่มี เวลามีก็จะเป็นแบบ ตรงที่มันบอกไมล์รวมของรถอ่ะครับ มันเป็น Analog ซึ่งของเก่าผมมันเป็น ดิจิตอล

ผมอยากได้แบบดิจิตอลมันจะได้เสียบเปลี่ยนได้เลยอ่ะครับ

เลยอยากถามให้พอจะทราบแหล่ง หรือมีคนที่สามารถหาเรือนไมล์ได้ป่ะครับ

นี้คือหน้าตาเรือนไมล์เก่าของผม ตอนยังไม่เสีย 555555 ตอนนี้เกจความร้อนนอนนิ่งไปแล้ว ~

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    0861240021 ด๊อกเตอร์ :p

3. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    เป็นเหมือนกันเลยคับ บางทีก็ ขยับขึ้น มาบ้าง บางทีก็นอนยาว สงสัยมันเหนื่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้