สอบถามเกี่ยวกับ rover 623gsi

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย tunercity, 19 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tunercity

tunercity New Member Member

3
    0
    0
    รบกวนสอบถามหน่อยครับ พอดีโช๊คเดิมรั่วแต่สปริงยังดีอยู่ เอาไปซ่อมหรือซื้อใหม่ดีครับ ถ้าซื้อใหม่ซื้อรุ่นอะไรดีครับ

2. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    ถ้าเป็นโช้คเดิมแนะนำให้ซื้อใหม่ครับ
    เอาของแอคคอรด 90-97 คู่หน้าของ amada ก็ได้ น่าจะประมาณ 3500 ผมเคยซื้อที่บางไผ่อะไหล่ยนต์
    ว่าแต่อยู่แถวไหนครับ ผมมีอยู่คู่นึง amada ที่บอกนั่นแหล่ะซื้อมาใช้ไป 3 เดือน กองอยู่ในห้องเก็บของ
    ผมอยู่สัตหีบ ชลบุรี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้