[Help] มีใครเคยเคลือบแก้วรถยนต์บ้าง ขอคำแนะนำหน่อยจิ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย GNUTTY, 12 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GNUTTY

GNUTTY New Member Member

2
    0
    0
    ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ พอดีจะเคลือบแก้วรถ มีที่แนะนำไหมค่ะ บ้านอยู่แถวโรงพยาบาลกรุงเทพอ่ะ

2. zeiceee

zeiceee New Member Member

2
    0
    0
    ก็ถ้าอยู่แถวนั้น ที่ผมคุ้นๆชื่อ ก็มี G2C glasscoatingclub นะครับ เห็นว่าช่วงนี้จะมี Promotion อยู่ด้วย ถ้าซื้อผ่าน Web Site ลองไปดูละกันนะคับ ถ้าดีไม่ดีอย่างไร ก็มาบอกต่อกันด้วยนะครับ

3. zeiceee

zeiceee New Member Member

2
    0
    0
    เมื่อสักครู่ ผมลอง Search ให้ดูแล้วครับ หน้า Web ของเค้าคือ glasscoatingclub.com ลองไปศึกษาเอาดูละกันนะคับ เผื่อว่าน่าจะดี เพราะเพื่อนบอกเห็นรถเข้าใช้บริการเยอะอยู่

4. GNUTTY

GNUTTY New Member Member

2
    0
    0
    จากที่ได้ศึกษามาอยู่นมนาน Search หาข้อมุลสารพัด สุดท้ายก็ไปจบอยู่ที่ G2C Glasscoatingclub ตามคำแนะนำเลยคร้าา

และก็พบว่าของเค้าเจ๋งจิง รถออกมานี่เงางามวับ แถมยังบริการดีสุดยอดมากอ่ะ ประทับใจมาก

แต่ที่ดีกว่าคือ ได้ลด 15% ด้วยแหละ เพราะซื้อ Package ผ่านหน้า Web วะฮะฮ่า คุ้มสุดละ

อ้อ!!! ต้องขอขอบคุณสำหรับเม้นบนด้วยนะคะ คริๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้