[Help] รบกวนพี่ๆ ปรึกษาเรื่องวางเครื่องnv หน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วงใน...เอนเตอร์เทนเมนท์, 15 เมษายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    Nv สามารถวางเครื่อง sr20-det ได้ไหมครับ รบกวนขอคำแนะนำจากพี่ๆ เรื่องอู่และค่าวางเบ็ดเสร็จในกรุงเทพ ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ

ขอบพระคุณพี่ๆ ไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

1. The Kop3101

The Kop3101 New Member Member

52
    0
    0
    วางได้คับ ส่วนงบก็ต้องอยู่ที่ของที่จะใช้ หรือว่าเราต้องการแบบไหน
    อย่างน้อนก็ต้องเตรียมไว้แสนนึงก่อนละคับ

2. The Kop3101

The Kop3101 New Member Member

52
    0
    0
  3. ขอบพระคุณมากๆครับ

4. jirathap

jirathap New Member Member

8
    0
    0
    รอชม ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้