[Help] -- สายพานไดชาร์จหลุด--

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย NUM3, 30 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUM3

NUM3 Member Member

594
    2
    18
    พอดีรถผมน็อตยึดลูกรอกสานพานไดชาร์จคลายตัว พอสตาร์จรถสักพักมันสะบัดสายพานหลุดออกมาเลย วันนี้อู่ก็หยุดด้วย ว่าจะลองใส่เอง แต่จำไม่ได้ว่าสายพานช่วงที่ผ่านลูกรอกจะอยู่ใต้ลูกรอกหรือทับบนลูกรอก ถ้ามีรูปประกอบยิ่งดีครับ ขอขอบคุณล่วงหน้า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มีนาคม 2014
  2. I'm sunny

I'm sunny New Member Member

98
    3
    0
    ผ่านใต้ลูกรอกครับ เริ่มจากคล้องที่พูลเลย์ตัวใหญ่ ดึงมาคล้องคอมแอร์กับไดชาร์ทแล้วซุกผ่านใต้ลูกรอกครับ

3. NUM3

NUM3 Member Member

594
    2
    18
    ขอบคุณครับ ตอนดีๆไม่ได้สังเกตุ พอเกิดปัญหาแล้วใส่ไม่ถูก พรุ่งนี้เช้าค่อยประกอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้