[Help] เพิ่งซื้อรถมา มีรูปที่ต้องการเปลี่ยนอะไหล่ ช่วยแนะนำร้านและราคาด้วยค่ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย tantawan, 27 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tantawan

tantawan Guest

0
    0
    0

2. Goodpig

Goodpig New Member Member

120
    0
    0
    ไฟส่องป้ายทะเบียน
    ไฟในเก๋ง
    คอนโซลกลาง

ลองเบิกศูนย์ดูก่อนครับ เพื่อมี
    ไม่งั้นต้องรอของมือสองในเว็บอย่างเดียวแล้วล่ะ

ส่วนหัวเกียร์ถ้าไม่ซีเรียสว่าต้องเป็นของเดิม หาของแต่งสวยๆใส่แทนก็ได้ครับ ราคาแค่หลักร้อย
    ตอนผมใช้ NV ก็ใส่หัวเกียร์ลายไม้แทนของเดิม

3. nutt966

nutt966 New Member Member

15
    0
    0
    คอลโซล เจาะซะพรุนเชียว เอาไปให้ร้านซ่อมไฟเบอร์ พลาสติก หรืออู่สี โป๊ปิดให้ หลังจากนั้นส่งร้านเบาะ หุ้มไวนิลใหม่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้