ใครรู้บ้าง NV ลงเครื่อง CD20 ต้องแปลอะไรไหม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Art_wingroad, 26 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Art_wingroad

Art_wingroad New Member Member

1
    0
    0
    ใครรู้บ้าง NV ลงเครื่อง CD20 ต้องแปลอะไรไหม เพลาเดิมได้ไหม ล้างถังน้ำมันแล้วต้องเปลี่ยนท่อไหม สายไฟ หน้าปัดเลือนไม อะไรปะมานเนี้ย? ขอข้อมูลหน่อยนะคราบ พอดีสนใจอยู่ ระหว่าง Ga16 vtc กับ Cd20 (ขอบคุณครับ)

2. Goodpig

Goodpig New Member Member

120
    0
    0
    เคยศึกษานะครับ เห็นว่า CD20t สามารถยกลงร้อยน็อต เดินไฟ จบ
    ไมล์น่าจะใช้ของเดิมได้

อย่างอื่นไม่แน่ใจครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้