[Help] รบกวน แนะนำ ร้านซ่อมกลอนประตู พร้อม ราคาด้วยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Changewattan, 23 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Changewattan

Changewattan New Member Member

30
    0
    0
    ตอนนี้มุดเข้ามุดออกเป็นลิง เลย ประตูฝั่งคนขับติดเปิดไม่ได้ ทั้งด้านในด้านนอน ครับ :cry::cry:
    รบกวนแนะนำร้าน แถวแจ้งวัฒนะ รามอินทราครับ

ขอบคุณครับ

2. NUM3

NUM3 Member Member

594
    2
    18
    เคยเห็นมีร้านตึกแถวอยู่ในซอยข้างเซียร์รังสิต แต่ผมเคยซ่อมอาการประตูตกร้านข้างๆปั้มปตท.ศรีนครินทร์ ตรงข้ามซอยลาซาล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้