เรื่องอะไหล่ Crown พี่ป๋องสุดยอดจิงๆครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Zurreal, 19 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Zurreal

Zurreal New Member Member

7
    0
    0
    ถอยมาแล้วครับ กันชน+ไฟสปอตไลท์กันชนตัดหมอกเหลือง Jzs175 ติดตั้งเองตามรูป
    เข้ากันได้พอดีเป๊ะครับ ตรงสี ตรงรุ่น หามานานครับ ได้ของตรงสเปคที่พี่ป๋องนี้ล่ะครับ
    ราคาก็ไม่แรงครับ สภาพดีด้วย ไฟตัดหมอกกระจกใสนิ๊งเรย
    แวะไปรับของเลยได้โอกาสคุยกับพี่ป๋อง แกน่ารักครับ ให้ความรู้หลายอย่าง แนวเดียวกันคือนิยมแต่งรถให้คงสภาพเดิม
    ชอบแบบนี้ล่ะครับ คราวน์ดีอยู่แร้ว ไม่จำเป็นต้องเพิ่มเติมเลย เพราะคราวน์เป็นคราวน์ครับ

2. Zurreal

Zurreal New Member Member

7
    0
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้