ประกาศ ประกาศเรื่องการจัดมิตติ้ง. ขอเลื่อนอีกครั้งเนื่องจากมีผุ้จำนงไปน้อยมากกกกกกกกกกกกกกกกกก

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย opel_bacardi, 14 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. opel_bacardi

opel_bacardi New Member Member

19
    0
    0
    ต้องขอโทษพี่ๆทุกท่านเปนอย่างสูงเนื่องด้วยการนัดหมายไปจัดมิตติ้ง วันที่15มิถุนายนนี้. มีคนแจ้งความจำนงไปน้อยมากกกก. (ไม่ถึง5คน) :cry:จึงอยากจะขอเลื่อนหมายกำหนดอีกครั้ง เปนเสาร์29 มิถุนายน นี่สถานทีครัวลุงแถม เหมือนเดิม เพื่อเพิ่มอัถรสในการแลกเปลี่ยนข้อมุล ลุกน้อย(rover) ของพวกเรากันนะค่ะต้องขอโทษพี่ๆที่เตรียมพร้อม จัดตารางการเดินทางไว้เรียบร้อย ในวันที่ 29มิถุนายน ครั้งหน้าจะไม่มีเลื่อนอย่างแน่นอน คนน้อยก้อจะไป:D:eek:. ขอขอบพระคุนเปนอย่างสุงคร่าาาาาา^^

2. รับทราบครับ...แล้วเจอกันเสาร์ที่ 29 มิ.ย.

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    รับแซบครับ น้องเปิ้ล

4. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ลงชื่อวันที่ 29 มิ.ย.56 ครับ !!
    ไปด้วยครับ อาจจะติดงานนิดหน่อย แต่จะตามไปนะครับ.... !!

- - - Updated - - -

ลงชื่อวันที่ 29 มิ.ย.56 ครับ !!
    ไปด้วยครับ อาจจะติดงานนิดหน่อย แต่จะตามไปนะครับ.... !!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้