[Help] ทำสี MS-133 ครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย asamal, 11 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. asamal

asamal New Member Member

20
    0
    0
    อยากทำสี MS-133 ครับ เลยอยากสอบถาม
    พอจะมีอู่สีแนะนำกันบ้างมั้ยครับ ที่เคยทำ Crown นะครับ

และทำขนาดไหนดีครับ ไปคุยมาบางอู่ก็บอกว่าต้องไปหาชุดคิ้วมาก่อน บางอู่ก็บอกถอดคิ้วใช้ของเดิมได้ไม่เสีย
    แต่ราคาแต่ละอู่ที่ไปถามมาแพงมากครับ 9หมื่น - แสนสอง

รบกวนขอความคิดเห็นด้วยครับ

2. mooh

mooh Member Member

65
    0
    6
    สีพิเศารึเปล่าครับนั่น
    ที่ผมเคยถามก็ปกตินิครับ ไม่ได้แพงไปกว่ารถอื่นทั่วไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้