ประกาศ ประกาศ เลื่อนการมิตติ้งไปวันที่ 15 มิถุนายน 56 เวลา 15.30 @ครัวลุงแถม ชายทะเลบางขุนเทียนนะค่ะ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย opelll, 31 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. opelll

opelll Guest

0
    0
    0
    img]https://upic.me/i/ui/d13131378-0.jpg[/img] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

ประกาศ เลื่อนการมิตติ้งไปวันที่ 15 มิถุนายน 56 เวลา 15.30 @ครัวลุงแถม ชายทะเลบางขุนเทียนนะค่ะ

เนื่องจากมีผู้ที่ไม่สามารถมาได้กันหลายท่านในวันที่ 1 เราจึงเลื่อนไปเป็นวันที่ 15 มิถุนายน เวลาการนัดหมายตามหัวข้อเลยค่ะ

ครั้งนี้ ขอเป็นการลงชื่อแสดงความจำนงชัดเจน เพื่อการจองสถานที่ และทราบจำนวน นะค่ะ

2. POP-RoVEr (เพชรบุรี)...รายงานตัวคนแรกเลยครับ เข้าร่วมงาน RoVEr MeEtiNg วันที่ 15 มิ.ย. 2556 แน่นอน

3. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    15 ไปด้วยคนค้าบ

4. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ลงชื่อด้วยคนคับ

5. มีสมาชิก RoVEr CluB ลงชื่อไป Meeting เสาร์ที่ 15 มิ.ย. 56 แค่นี้เอง...เหลอครับ

6. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ผมขอเคลียธุระให้เสร็จ ถ้าทันจะตามไปน๊ะครับ !!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้