ความคืบหน้าการจัดมิตติ้งคร่า

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย opel_bacardi, 25 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. opel_bacardi

opel_bacardi New Member Member

19
    0
    0
    ถ้าเปนถานเวันเสาร์ที่1. สถานที่. ชิล ชิล ชายทะเลบางขุนเทียน. พี่ว่าไงบ้างค่ะเปลี่ยนบรรยากาศ บ้างไรบ้าง. ขอความคิดเห็นข้อดสนอแนะ หน่อยนะคร่า:D:)

2. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ยังไงๆ ชาวโรเวอร์ สำหรับผมไปได้นะ ขอแค่รถไม่ติดก็พอ>.<

3. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    ผมว่างเสาร์ที่ 15 อะคับ

4. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    ไปๆวันไหนก็ได้

5. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เช็คชื่อกันหน่อยครับ ตอนนี้มี ผม น้องเปิ้ล พี่กบ ใครไปอีกลงชื่อด้วยครับ

6. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ผมไปคับ เจอเวลากี่โมง ที่ไหนคับ

7. slump

217
    0
    0
    ร้านลุงแถมครับ แต่เวลายังดูว่ากี่โมงดี

8. slump

217
    0
    0
    เนเธเธเธเธตเน เธเธฃเธฑเธงเธฅเธธเธเนเธเธก | Longdo Map เนเธเธเธเธตเนเธเธฃเธฐเนเธเธจเนเธเธข เนเธฅเธฐเนเธฅเธ. เวลาตั้งแต่บ่ายสามเป็นต้นไปครับ

- - - Updated - - -

http://map.longdo.com/p/A00162185/iphone. เวลาตั้งแต่บ่ายสามเป็นต้นไปครับ

น่าเสียดายจัง...วันเสาร์ที่ 1 มิ.ย. 56 นี้ผมไม่สะดวกครับ
    ขอเลื่อนไปเป็นเสาร์ที่ 15 มิ.ย. 56 ยังทันไหมครับ...อยากไปรวมงาน RoVEr MeEting
    แต่เสาร์ที่ 1 ไม่วางจริง ๆ อะครับ

แก้ไขล่าสุด: 31 พฤษภาคม 2013
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้