[Help] ประตูเปิดไม่ออกแก้ไขยังไงดีคับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Thiti_Th, 15 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thiti_Th

Thiti_Th New Member Member

7
    0
    0
    ผมใช้rover623gsi อยู่คับ ประตูหลังฝั่งคนนั่งด้านนอกเปิดไม่ออกทั้งที่ผมปลดล๊อกแล้วอะคับ มีวิธีแก้ไขยังไงมั่งอะคับ

2. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    แต่ด้านในเปิดออกใช่ป่ะครับ ถ้าใช่อาจจะเพราะขอเกี่ยวในแผงประตูมันหลุด ลองไปร้านซ่อมกลอนประตูอะคับ

3. Thiti_Th

7
    0
    0
    ข้างในผมเปิดที่กันเปิดจากด้านในไว้ด้วยอะ

4. ต้องให้ช่างเปิดแผงประตูด้านใน...เพื่อแก้ไขจากในบานประตูครับ

5. Thiti_Th

7
    0
    0
    ขอบคุณครับ

6. โย่ง 199

โย่ง 199 Guest

0
    0
    0
    เปิดประตูไม่ออก

ถ้าดึงมือเปิดด้านนอกแล้วรู้สึกว่ามันฟรี หรือเวลาปล่อยแล้วมันไม่เด้งกลับ แสดงว่าขาแตกครับ ต้องเปลื่ยนใหม่ทั้งชุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้