Rover Meeting Coming Soon @ JUNE 2013

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย opel_bacardi, 13 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. opel_bacardi

opel_bacardi New Member Member

19
    0
    0
    สวัสดีพี่ๆชาวโรเวอร์ทุกคนคร่า.....หลังจากที่ห่างหายการมิตติ้งไปนานเนิ่นนาน. เราจะมีการจัดมิตติ้งขึ้นอิกครั้งในวันที่ 2 มิถุนายน 2556 ส่วนเรื่องสถานที่ รบกวนให้พี่โหวตกันเข้ามานะค่ะ. แล้วเราจะมาสรุปกันอิกครั้งคร่า:eek::eek::)

2. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    ลงชื่อแสดงความสนใจก่อน555

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    สนจัยจ้า !!
    เป็นวันอาทิตย์ที่ 2 มิ.ย. ช่ายมั้ยยยย

- - - Updated - - -

สนจัยจ้า !!
    เป็นวันอาทิตย์ที่ 2 มิ.ย. ช่ายมั้ยยยย

4. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    รอกันมั่ง

5. goisogo

goisogo New Member Member

32
    0
    0
  6. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0

เออวะ......รถพี่เอฟ เสร็จเมื่อไร 3 ประตูผมเรียบร้อยละน้า !!!

- - - Updated - - -

เออวะ......รถพี่เอฟ เสร็จเมื่อไร 3 ประตูผมเรียบร้อยละน้า !!!

7. epps

114
    0
    0
    เสร็จเมื่อไหร่ต้องถามพี่ป๊อบ 555

8. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ลงชื่อด้วยคน

9. เอาเป็นว่า...เสร็จทันงาน Meeting นี้แน่นอนครับ น้องEpPS

10. ขอเป็นวันเสาร์ได้ไหมครับ...เผื่อเวลาเดินไปกลับ กรุงเทพ-เพชรบุรี
    และขอเวลาพัก...ซักวัน
    ถ้าจัดวันอาทิตย์จริง...ผมจะไม่มีเวลาได้พักเลยครับ ขอความกรุณา...เป็นช่วงเย็นวันเสาร์ จะ OK เลยครับ
    ผมขอเสนอ...วันเสาร์ที่ 8 มิ.ย. 2556 ส่วนสถานที่...ที่ไหน ขอให้รถผมเข้าไปจอดได้ ผม OK ทุกที่ครับ

11. epps

114
    0
    0
    ขอเลื่อนไปอีกเสาร์นะคับพอดีเสาร์ที่ 8 ติดสัมมานาอะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้