[Help] จะเข้าร่วม Rover Club ต้องทำยังไงเหรอครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Thiti_Th, 5 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thiti_Th

Thiti_Th New Member Member

7
    0
    0
    จะเข้าร่วม Rover Club ต้องทำยังไงเหรอครับ

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ เชิญแนะนำตัวกับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ได้เลยน๊ะครับ
    ผมณรรฐ ครับ

- - - Updated - - -

ยินดีต้อนรับครับ เชิญแนะนำตัวกับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ได้เลยน๊ะครับ
    ผมณรรฐ ครับ

3. เข้ามาเปิดกระทู้แนะนำตัว หรือจะไปลงรายละเอียดในกระทู้มาเช็คชื่อกันหน่อยดีกว่า (ที่ติดหมุดอยู่ด้านบน) หรือเข้าร่วมงาน RoVEr MeEtinG แค่นี้ก็ OK แล้วครับ :D
    สวัสดีครับ...คุณ Thiti_Th ผมป๊อบครับ อยู่ จ.เพชรบุรี
    ยินดีมากครับ...RoVEr ClUb มีสมาชิกใหม่เพิ่มอีก 1 คนแล้วครับ

4. Thiti_Th

Thiti_Th New Member Member

7
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้