ปุ่มกดล็อกหัวเกียร์...ฝากให้คุณหนู RoVEr ครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย POP-ROVER (เพชรบุรี), 1 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ได้ปุ่มกดล็อกหัวเกียร์...พร้อมหาสปริงใหม่มาให้ด้วยครับใช่ตามที่ต้องการหรือเปล่าครับ
    ถ้าไง PM ที่อยู่ที่จะจัดส่งของให้ด้วยนะครับ แล้วจะรีบจัดส่งให้ครับ

1. jiggolo

jiggolo New Member Member

16
    0
    0
    ขอบคุณคับคุณป๊อบ

ได้รับที่อยู่แล้วครับ...ไงเป็นที่ กทม. ละครับ (ยืนยันที่อยู่ กทม.หรือเปล่าครับ?)
    ไม่ใช่ที่โคราช...เหลอครับ งง...งง...?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้